Skip to content

Boti

17/01/2013
Boti ya Kahawia ya Mdeni

Boti ya kahawia ya mvuvi wa Kideni iliyotumiwa na Frederik Mogens na Radia Hosni kuwafuatilia majambazi wa Kolonia Santita, waliokuwa wamemteka nyara Daniel Yehuda, kuanzia Kangelunden mpaka Dragør mpaka Saltholm, kilometa nne au tano kutoka Copenhagen.

Advertisements

From → Picha

One Comment
  1. Bila boti ya mvuvi wa Kideni katika Bahari ya Baltiki aliyekuwa akitoka katika safari zake za uvuvi siku ile usiku, Mpelelezi wa Tume ya Dunia Daniel Yehuda angeuwawa kinyama katika Kisiwa cha Saltholm. Si yeye tu. Hata Radia Hosni angeuwawa kinyama, baadaye, katika Hoteli ya D’Angleterre. Vijana wa Tume, Radia Hosni na Frederik Mogens, walipotoka katika Msitu wa Mfalme wa Kangelunden, huku wakipigwa sana na baridi, waliondoka na boti mpaka Saltholm (katikati ya Swideni na Denmaki katika Ukanda wa Bahari wa Øresund) ambapo Mungu aliwasaidia wakamwokoa mwenzao. Kwa sababu hiyo, kwa sababu ya wokovu huo, Radia Hosni aliokolewa pia.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

%d bloggers like this: