Skip to content
Tags

Elimu

26/08/2013

47. Watu wanahitaji elimu na ajira kuwaepusha na janga la madawa ya kulevya.

Advertisements
4 Comments
  1. Serikali ziweke elimu ya madawa katika mitaala ya shule za msingi, secondary na vyuo.

  2. Phoebe Majigo permalink

    Elimu na ajira vinaweza saidia kuwaepusha watu na janga la madawa ya kulevya: it’s not guaranteed.America na Ulaya watu wana ajira na elimu lakin bado janga la madawa ya kulevya limewatawala!

  3. I like the quote!

  4. Elimu ndio msingi wa maendeleo.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

%d bloggers like this: