Skip to content
Tags

Madawa ya Kulevya

29/12/2014

117. Kujua ukweli juu ya uraibu wa madawa ya kulevya kunaweza kumsaidia mtu kujua madhara ya madawa ya kulevya.

Advertisements
3 Comments
  1. Ili kupambana na matumizi mabaya ya madawa ya kulevya katika jamii ya Tanzania, ni muhimu kutoa elimu kwa Watanzania juu ya madhara yanayoambatana na matumizi ya madawa hayo. Tusipambane na madawa ya kulevya peke yake. Tupambane na elimu ya madawa ya kulevya pia.

  2. Uraibu wa pombe na madawa ya kulevya uharibu maisha ya watu na jamii kwa jumla.

    http:s//enockmaregesi.blogspot.com/2013/03/uraibu.html

  3. Ukitumia vibaya madawa ya kulevya yataathiri maisha yako. Yataathiri familia yako. Yataathiri jamii inayokuzunguka. Yataathiri uchumi wa nchi. Ukibwia unga leo halafu kesho ukashindwa kwenda kazini kwa sababu ya madhara ya unga uliyobwia, muda umefika wa kuacha unga.

    http:s//enockmaregesi.wordpress.com/2013/02/25/uraibu/

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

%d bloggers like this: