Skip to content

Makusudi

14/05/2018

Makusudi

277. Watanzania wengi wanafanya makusudi angalau wapate chochote.
 
Usifanye makosa kwa makusudi kuvifurahisha vizazi vya leo na kulishibisha tumbo lako na matumbo ya familia yako. Ukifanya hivyo, vizazi vya leo na vya kesho vyenye akili vitakucheka.
 
Kwani ukifanya kosa kwa makusudi wapo watu watakaogundua kuwa umefanya kosa, na hao watu watakudharau, iwapo watagundua kuwa umefanya kosa kwa makusudi, hata kama hiyo dharau hawatakuonyesha hadharani. Lakini, hilo kosa, baadaye, litafanya udharaulike waziwazi wewe na familia yako.
 
Hata kama watu hawaonekani kuziona juhudi zako, fanya kazi kwa bidii na maarifa, kwani, kwa taarifa yako, wanaziona.
Advertisements
Leave a Comment

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

%d bloggers like this: